รองอธิการบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์และสื่อสารองค์กร ให้การต้อนรับและเจรจาความร่วมมือทางวิชาการกับ Piedmont International University
พิธีปิดโครงการอบรมภาษาและวัฒนธรรมไทย สำหรับนักศึกษา Tokyo University of Foreign Studies ประจำปี 2020
ส่วนวิเทศสัมพันธ์และสื่อสารองค์กร จัดพิธีเปิดโครงการอบรมภาษาและวัฒนธรรมไทย สำหรับนักศึกษา Tokyo University of Foreign Studies ประจำปี 2020 โดยมี ผู้อำนวยการส่วนวิเทศสัมพันธ์และสื่อสารองค์กร ให้การต้อนรับ
ส่วนวิเทศสัมพันธ์และสื่อสารองค์กร นำทีมโดย รศ.พฤทธิ์ ศุภเศรษฐศิริ รองอธิการบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์และสื่อสารองค์กร เข้าพบคณะผู้บริหาร ณ Seoul National University ประเทศเกาหลีใต้ เพื่อเจรจาความร่วมมือทางวิชาการ